Phongshop.Com - Hệ thống Phân phối Hàng Chính Hãng PhongShop.Com
(0)

Converter quang HTB-3100 A/B 25Km NetLink

  • Sản phẩm: 95
  • 950,000₫ 1,450,000₫

Converter quang HTB3100 A/B Netlink sử dụng cáp quang single mode, khoảng cách truyền xa 25km với tốc độ 10/100Mbps là dòng sản phẩm giá rẻ được ưa chuộng nhất trên thị trường ở thời điểm hiện tại.

Bảo hành chính hãng 12 tháng lỗi đổi mới 

(bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB 3100 Single-mode 25km) sử dụng cho Internet và Camera IP là sản phẩm của hãng Netlink – Taiwan sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu, tốc độ truyền tải 10/100mbps, khoảng cách truyền 25km. Hàng chính hãng bảo hành 1 năm, đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ, chất lượng. Sản phẩm có tính tương thích cao với các sản phẩm cùng cấu hình của hãng khác.

Converter quang HTB3100 A/B Netlink sử dụng cáp quang single mode, khoảng cách truyền xa 25km với tốc độ 10/100Mbps là dòng sản phẩm giá rẻ được ưa chuộng nhất trên thị trường ở thời điểm hiện tại, sản phẩm có tính tương thích cao với các dòng sản phẩm của hãng khác, tương thích với bộ nguồn tập trung converter quang 14 khe cắm.

Thông số kỹ thuật:

- Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn
- Tốc độ truyền dữ liệu 10/100Mbps full Duplex.
-  Cổng quang vào SC và Cổng lan ra RJ45  
- Cổng RJ45 hỗ trợ tính năng 10Mbps và 100Mbps tự động
- Sử dụng cho cascp quang Single-mode
- Cổng quang SC hoạt động bước sóng quang 1310nm 1550nm truyền khoảng cách 25 km năng lượng phát thải tối đa -12,0 dBm
- Tối thiểu truyền tải điện năng quang -19,0 dBm nhạy -34,0 dBm.
- Thiết kế chất lượng cao, hoạt động trong môi trường nhiệt độ khắc nghiệt: -40 đên 85 độ C

Ứng dụng bộ chuyển đổi Netlink HTB-3100

Bộ chuyển đổi quang điện ứng dụng: kéo dài tín hiệu mạng đi xa, nơi có địa hình thi công phức tạp và khó khăn. Sử dụng kết hợp với bộ chuyển đổi HDMI sang LAN, HDMI to Ethernet.

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink được ứng dụng thực tiễn cho việc thi công các hệ thống hạ tẩng mạng, hệ thống camera nhà xưởng, công trường..

Lưu ý: Giá trên chỉ áp dụng cho 1 đầu A hoặc đầu B (Giá cả bộ 2 cái là 950k).

 

Bình luận

Sản phẩm Khuyến mãi